ราคา 12500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 118.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 105932.20 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 20
เลขที่ห้อง 294
โครงการ Supalai Oriental Place Sathorn-Suanplu | ศุภาลัย โอเรียนทัล เพลส สาทร-สวนพลู

suwat
0818048484
2015-06-09 13:49:24.0
เลขที่ประกาศ: 171693
รายละเอียดเพิ่มเติม
Penthouse Floor-3 Bedroom,2 Bathroom
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนสวนพลู ซอย8
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
936.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
20 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
302 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด 1นอน ศุภาลัย โอเรียนทัล เพลส สาทร-สวนพลู ใกล้รถไฟฟ้า BTS ช่องนนทรี - คอนโด ขาย
Supalai Oriental Place Sathorn-Suanplu | ศุภาลัย โอเรียนทัล เพลส สาทร-สวนพลู

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 20

จำนวนห้อง: 302

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 1 แบบ

แบบ 1 Bedroom-3Bedrooms,Penthouse
40.00 sqm.

แบบ 1 Bedroom-3Bedrooms,Penthouse

40.00
2150000.00

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

ขาย คอนโด ชั้น 7 ศุภาลัย โอเรียนทัล สาทร-สวนพูล ติดรถไฟฟ้า MRTลุมพินี

เลขที่: 452967
2023-08-16 07:58:40.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 102.0 ตารางเมตร

ธรรมรัตน์ เลิศธนธราธรรม

0823308933

ขาย 8500000.00 บาท

ขายคอนโด Supalai Oriental sathorn suanplu condo ถนนสวนพลู ซอย 8

เลขที่: 340948
2021-04-03 00:44:26.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 40.0 ตารางเมตร